‘ગેંગ્સ ઓફ વાસેપુર’થી જિંદગી થઈ બરબાદ, ફિલ્મ નિર્માતાએ ટ્વીટ કરીને જાણાવ્યું દુ:ખ

ફિલ્મ નિર્માતા અનુરાગ કશ્યપની કહે છે કે સાત વર્ષ પહેલાં જ્યારે જૂન 22, 2012, દિવસે ફિલ્મ “ગૅંગ્સ ઑફ વાસેપુર રિલિઝ કરવામાં આવી હતા, ત્યારથી તેમની જીવન બરબાદ થઈ ગઈ હતી. જેમાં અનુરાગ કશ્યપની શનિવારે ટ્વિટ જણાવ્યું હતું, “સાત વર્ષ અગાઉ મારી જીંદગી બરાબાદ થઈ ગઈ હતી .ત્યારથી દરેક જણ ચાહતા હતા કે વારંવારે તે કામ કરું જ્યારે હું તેનાથી દૂર ભાગવાનો અસફળ પ્રયત્ન કરી રહ્યો છું.

ઠીક છે, હું આશા રાખું છું સાડાસાતી 2019 ના અંત સુધીમાં સમાપ્ત થઈ જશે.વાસ્તવિક જીવન વાર્તાના આધાર પર બનાવવામાં આવેલી ફિલ્મ ‘ગેંગ્સ ઓફ વાસેપુર’ પ્રેક્ષકોને ખૂબ ગમી હતીઅને પ્રારંભિક સપ્તાહમાં આ ફિલ્મે રૂ. 10 કરોડથી વધારેનો બિઝનેસ કર્યો હતો. આ ફિલ્મ ઝારખંડના ધનબાદ જિલ્લામાં સ્થિત વાસેપુર પર આધારિત છે, જ્યાં કોલ માફિયા અને બે પક્ષોની લોહિયાળ રમત પર બનાવવામાં આવી છે. આ ફિલ્મમાં મનોજ બાજપાઇ, નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી, પિયુષ મિશ્રા, હુમા કુરેશી અને રીચા ચઢા મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી.

Anurag Kashyap@anuragkashyap72

7 years back is exactly when my life got ruined. Since then all everyone wants me to do is the same thing over and over again. Whereas I have only been unsuccessfully been trying to get away from that expectation . Anyways hope that “साढ़े साती” is over by the end of 2019. https://twitter.com/arretweets/status/1142340237076467712 …Arré@ArreTweets7 Years of #GangsofWasseypur: The dialogues of @anuragkashyap72’s epic gangster film have achieved cult status. Tigmanshu Dhulia makes “bhosdi ke” sound poetic while Manoj Bajpayee elevates cuss words to something Voltaire would be proud of: @Jerun_ontohttps://www.arre.co.in/bollywood/anurag-kashyap-gangs-of-wasseypur-cult-dialogues/ …5,0822:16 PM – Jun 22, 2019Twitter Ads info and privacy847 people are talking about this

બધા કલાકારોએ ફિલ્મમાં શ્રેષ્ઠ કામ કર્યું હતુ.હમણાં, અનુરાગ કશ્યપ આજકાલ તેમની નવી ફિલ્મના પ્રોજેક્ટ પર કામ કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે અનુરાગ કશ્યપએ પણ પોતાની નવી કંપની શરૂ કરી છે. થોડા દિવસ પહેલા ફિલ્મ નિર્માતાએ તેની જાહેરાત કરી હતી. અનુરાગ કશ્યપે ટ્વીટ કરી, “નવી કંપની, નવી મૂવી અને એક નવી શરૂઆત

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Social media & sharing icons powered by UltimatelySocial